You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

:
:
:
:
Admin

Admin

•—Ban Quản Trị ♥
•—Ban Quản Trị ♥

Bài gửiTiêu đề: TLBB Vui Game 1 SV Vửng Mạnh Bền Mọi Mặc Đang DC Việt Hóa Hoàn Toàn Ko Lag Ko Dís Ko ddos TLBB Vui Game 1 SV Vửng Mạnh Bền Mọi Mặc Đang DC Việt Hóa Hoàn Toàn Ko Lag Ko Dís Ko ddos EmptyTue Jul 23, 2013 6:23 pm 1

Qua bao nhiu lần kiểm duyệt chúng tôi đả làm gần xong và sấp hoàn thiện 1 sv 4 lổ mà các bạn sẻ dc trải nghiệm và tham gia ko hề lag chúng tôi cam kết sẻ ko check ko bug ko Hack ko ddos nhầm tạo 1 sv bền vửng và mạnh cho mọi người tham gia giải trí bền và lâu

video giới thiệu sv là 1 mới giống Y hệt như sv changyou nhé các bạn là phiên bản tlbb changyou hoàn toàn mình đem về việt hóa thôi

Trang chủ http://tlbb.vuigame.com/ forum https://vuigame.forumvi.net/ hổ trợ trực tuyến thì tạm thời mình chưa reg lại 1 nick YH nào nên mình xài YH này anhchangcodon_197 GM chỉ xài YH này mong mọi người tránh nhầm lảnh nhé
gì ko có thời gian nửa chưa up hình dc mong mọi người thông cảm nhé
khi nao up rảnh sẻ up hình tại tops này nhé hoặc các bạn có thể vào xem trực tuyến tại forum nhé để bik thêm thông tin về sv nhé

:
:
:
:
Admin

Admin

•—Ban Quản Trị ♥
•—Ban Quản Trị ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: TLBB Vui Game 1 SV Vửng Mạnh Bền Mọi Mặc Đang DC Việt Hóa Hoàn Toàn Ko Lag Ko Dís Ko ddos TLBB Vui Game 1 SV Vửng Mạnh Bền Mọi Mặc Đang DC Việt Hóa Hoàn Toàn Ko Lag Ko Dís Ko ddos EmptyTue Jul 23, 2013 6:44 pm 2

pm yh để bik thêm chi tiếc nhé các bạn

Được sửa bởi Admin ngày Tue Jul 23, 2013 6:46 pm; sửa lần 1.

:
:
:
:

Cần một vòng tay

MemBer
MemBer

Bài gửiTiêu đề: sadfasdf TLBB Vui Game 1 SV Vửng Mạnh Bền Mọi Mặc Đang DC Việt Hóa Hoàn Toàn Ko Lag Ko Dís Ko ddos EmptyTue Jul 23, 2013 6:45 pm 3

sdfasdfasdf

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TLBB Vui Game 1 SV Vửng Mạnh Bền Mọi Mặc Đang DC Việt Hóa Hoàn Toàn Ko Lag Ko Dís Ko ddos TLBB Vui Game 1 SV Vửng Mạnh Bền Mọi Mặc Đang DC Việt Hóa Hoàn Toàn Ko Lag Ko Dís Ko ddos Empty 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan